Author: g***a
Date:
Review: works great and great price and easy to use good quality 👌 👍 👏 😀 😎 😊 👌 👍 👏 😀 😎 😊 👌 👍 👏 😀 😎 😊 👌 👍 👏 😀 😎 😊 👌 👍 👏 😀 😎
Màu sắc: 25000K (Ánh sáng xanh băng giá)
Price: 143.000₫
| Material | Aluminum |
| Color | 6000K (white Light) |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 55W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq25051442713551294 |
Brand Name: Heyword
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Heyword-sc-0144648585.html
Quality: 5128033 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: g***a
Date:
Review: works great and great price and easy to use good quality 👌 👍 👏 😀 😎 😊 👌 👍 👏 😀 😎 😊 👌 👍 👏 😀 😎 😊 👌 👍 👏 😀 😎 😊 👌 👍 👏 😀 😎
Màu sắc: 25000K (Ánh sáng xanh băng giá)
Author: b***8
Date:
Review: i like it good quality
Màu sắc: 6000K (ánh sáng trắng)
Author: y***m
Date:
Review: نفس الشكل والصوره والخامه ممتازه
Màu sắc: 6000K (ánh sáng trắng)
Author: s***1
Date:
Review: نفس الصورة نوعيه بتجنن بنصح الكل يجب من شي 👍👍👍👍
Màu sắc: 25000K (Ánh sáng xanh băng giá)
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm